Nơi kết nối cộng đồng teen Việt Nam!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cùng thảo luận về HackVcoin !!

2 posters

Go down

Bạn nghĩ thế nào về Hack Vcoin!!

Cùng thảo luận về HackVcoin !! I_vote_lcap50%Cùng thảo luận về HackVcoin !! I_vote_rcap 50% 
[ 1 ]
Cùng thảo luận về HackVcoin !! I_vote_lcap0%Cùng thảo luận về HackVcoin !! I_vote_rcap 0% 
[ 0 ]
Cùng thảo luận về HackVcoin !! I_vote_lcap0%Cùng thảo luận về HackVcoin !! I_vote_rcap 0% 
[ 0 ]
Cùng thảo luận về HackVcoin !! I_vote_lcap50%Cùng thảo luận về HackVcoin !! I_vote_rcap 50% 
[ 1 ]

Tổng số bầu chọn : 2

Cùng thảo luận về HackVcoin !! Empty Cùng thảo luận về HackVcoin !!

Bài gửi by ♥ADMIN_HOANG♥ 3/3/2008, 9:01 pm

Chào các bạn chắc các bạn cũng đã từng chơi hoặc là đã chơi và đang chơi nhiều game online của VTC như Audition, Phi đội, CK, và mới đây nhất là CF - đột kích!! Tui vik có thể hơi dài nhưng mong các bạn hãy đọc thật kĩ để không bao giờ bị lừa đảo nhé!!
Các bạn nghĩ sao về Vcoin !!! Theo tôi nghĩ VTC đã cho chúng ta chơi miễn phí suốt thời gian qua!! Mặc dù giá một số đồ có thể đắt hơn các Game khác nhưng đó là nguồn sống của VTC nếu như không có nguồn thu lợi nhuận từ khoản thu đó thì chắc chắn một điều là VTC sẽ phải đóng cửa từ đó suy ra chúng ta sẽ không còn các vũ công, các tay cao bồi, các tay đua CK cừ khôi hay các xạ thủ pro!!
Nhưng lợi dụng lòng tham của người chơi game một số người đã dả mạo để lừa đảo game thủ rằng việc hack Vcoin là có thật!!
Tôi xin cam đoan rằng tất cả các hình thức được gọi là bất chính về Vcoin là không có thật và sẽ không bao giờ xảy ra!!
Mong các bạn đừng bao giờ tin vào những lời mua chuộc ngon ngọt của những kẻ lừa đảo!!
Các hình thức lừa đảo là:
1. Hack bằng SMS : tôi xin giải thích . Khi hướng dẫn hack bọn lừa đảo thường bắt ta soạn tin nhắn như sau ví dụ NAP XXX ( trong đó XXX là một tên tài khoản mà bọn lừa đảo nói là tài khoản chứa hàng nghìn Vcoin để hack nhưng thực ra là chúng ta đang vô tình và gián tiếp nạp thêm vào tài khoản cho chúng Vcoin mà ta nhận được phiếu thanh toán là bạn mất 15,000Vnđ) Chắc không ít bạn bị lừa như vậy phải không!! Nên từ giờ chỉ cần nhìn thấy hack Vcoin và SMS thì hãy nói " không nhé "!!
2. Hack bằng điện thoại bàn : Bọn lừa đảo hướng dẫn các bạn gọi điện đến tổng đài và nhấn fim gì đó thực ra là fim để nghe radio Audition và cứ nghe mỗi phút thì các bạn nhận được 7 Vcoin vào tài khoản nhưng thay vì nhập số seri của tài khoản của bạn thì bọn lừa đảo hướng dẫn bạn nhập số tài khoản của bọn chúng để các bạn tặng vào tài khoản của bọn chúng mỗi phút 7 Vcoin rồi đó!! đã thế bọn chúng lại bầy cho chúng ta gác máy cả đêm!! Như vậy chúng ta vừa "tiền mất tật mang" phải không!! Mỗi phút được 7 Vcoin nhưng mất 1,400Vnđ đó vậy đến cuối tháng bạn nói sao với gia đình về khoản tiền này đây!! Và vì thế một lần nữa tôi xin các bạn hãy nói "không" với hack Vcoin bằng điện thoại bàn!!
3. Hack Vcoin trực tuyến: Chắc các bạn đã từng nghe đến các quảng cáo trong Au như : " hack vicoin trực tuyến 100% tại hackvtc.6x.to" hay đại loại như thế!! Các WEBSITE có đuôi .6x.to là các WEBSITE của các tay không có một chút kiến thức nào về xây dựng WEBSITE mà chỉ là các tay bán nghiệp dư chỉ có mục đích là lừa đảo tại các WEBSITE này các bạn được yêu cầu nhập Mã thẻ Vcoin SERI thẻ Vcoin ID tài khoản au của bạn thậm chí cả password tài khoản au của bạn sau đó kick OK ---->>> nó sẽ hiện lên một thông báo mà đối với chúng ta chẳng có ý nghĩa gì!! Thực chất tất cả các thông tin bạn vừa điền sẽ được hệ thống của trang WEB gửi tới một hộp thư nào đó của tên lừa đảo và như vậy tên lừa đảo sẽ cười khểnh mà nói rằng tại sao lại có những con vịt đi tặng cho mình thẻ Vcoin rồi tài khoản au của nó nhỉ, Như vậy bạn không những mất tiền mua thẻ mà chẳng được chút Vcoin nào mà có khi còn bị mất cả nick của mình!! Hình thức này là thực sự rất tinh vi và nguy hiểm!! Nên mỗi khi thấy có rao tin là hack Vcoin và các WEBSITE có tên miền .6x.to hoặc các WEBSITE có nội dung tương tự như trên thì đừng bao giờ tin theo mà coi đó như là thư rác nhé!! Các bạn nhớ đó, hãy nói không với hack Vcoin!!
Tôi vik những dòng này mong không ai từ giờ bị lừa đảo tiền mất tật mang nữa!! Cám ơn các bạn!!
♥ADMIN_HOANG♥
♥ADMIN_HOANG♥
♥ Admin ♥ Lớp trưởng 9B ♥
♥ Admin ♥ Lớp trưởng 9B ♥

http://hoangds.co.cc

Cùng thảo luận về HackVcoin !! Empty Re: Cùng thảo luận về HackVcoin !!

Bài gửi by cobedoihon8112002 23/3/2008, 8:57 am

Cám ơn bọn tôi làm j`...Cảm ơn Admin Hoàng mới đúng chứ !!!

cobedoihon8112002
Thiên thần
Thiên thần