Nơi kết nối cộng đồng teen Việt Nam!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

hack 6039 cực kì pro

2 posters

Go down

hack 6039 cực kì pro Empty hack 6039 cực kì pro

Bài gửi by ♥ADMIN_HOANG♥ 6/3/2008, 2:58 pm

chào các bạn yêu thích au,mình cũng là 1 thành viên yêu thich au và thích nhất là trò hack,nhưng các bản hack free thì chẳng có bản nào hack pro cả,mình đã tải hầu hết tấc cả các bản hack mà trên web có,đã thử test rất nhiều(DEN cũng ra đi rất nhiều,kaka) va cuối cùng tổng hợp tấc cả chúng lại thì cũng hoàn thiện được một file hs,mình rất tự hào về nó vì mình thấy nó rất là pro,chú ý ko miss thì càng pro hơn

hôm nay mình quyết định share cho mọi người cùng sử dụng hy vọng sẽ giúp mọi người kiếm được 1 bộ áo quần để mặc

để biết ơn mình thì xin các bạn click vào nút cám ơn giùm mình với,mình vẫn đang test thử bản khác nếu pro hơn thì mình sẽ post lên cho các bạn

link down: http://www.zshare.net/download/8429881eec4972/

cái này các bạn giải nén 2 lần nha

pass: tinhanhhue

hướng dẫn:các bạn sau khi giải nến,vào thư mục au xóa file Hs rồi copy cái HS này vào,kick dúp vào Hs chạy file autof9(để mặc định=50)nhấn start,chạy file quangtan,chọn đường dẫn đến quangtan.dll ỏ perfect65x.dll(coi cái nào pro thì dùng nó).xong rồi thì zo hack thôi,kaka

Hoangds: Các bạn cần dow thêm phân mềm giải nén riêng là KGB để giải nén nhé!!
♥ADMIN_HOANG♥
♥ADMIN_HOANG♥
♥ Admin ♥ Lớp trưởng 9B ♥
♥ Admin ♥ Lớp trưởng 9B ♥

http://hoangds.co.cc

hack 6039 cực kì pro Empty Re: hack 6039 cực kì pro

Bài gửi by cobedoihon8112002 23/3/2008, 9:06 am

Cho mình hỏi....bạn biết hack...vậy bạn có bao h` hack ko ???

cobedoihon8112002
Thiên thần
Thiên thần

- Similar topics