Nơi kết nối cộng đồng teen Việt Nam!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

kết hợp bản hack delfull + Hacker_vn12h rất tốt đấy!

Go down

kết hợp bản hack delfull + Hacker_vn12h rất tốt đấy! Empty kết hợp bản hack delfull + Hacker_vn12h rất tốt đấy!

Bài gửi by ♥ADMIN_HOANG♥ 6/3/2008, 2:57 pm

tải hack delfull từ web www.giangho.biz và tải hack 12h từ web http://uniqueauto.org/modgame/hacker...(22.02.08).rar down xong thì pm tui bày cách kết hợp cho!
ai chơi sever hcm thì zô pm njck : shoocboy nha để hack cùng tui! thấy hay thì thanks 1 cái nha!

Tăng Tốc máy tinh trc tiên nhé :
Hãy dung những phần mềm tăng tốc mà bạn biết nha !
Click chuột phải vào MyComputer chọn Properties chuyển sang tab Advanced ,tip theo Click vào setting của Performance .Chuyển sang tab Advanced nhìn thấy có chữ change dưới cùng thì Click vào đó sẽ hiện ra bảng Virtual Memory ,chọn vào từng Ổ đĩa rồi Click chọn Custom Size : điền vào 4096 cả 2 ô rồi bấm Set .Chọn hết từng ổ đĩa làm như vậy !! Nếu máy nào hết dung lượng đĩa thì bó tay ,làm 1 ổ C thôi cũng đc.Làm Xong Apply toàn bộ nếu bắt resart máy tính thì Resart luôn nha ! Ai ở dịch vụ xin đừng làm bước này ! huuhuhhu !!!
Vào phần quan trọng nhất nè !!
Bước 1 :

Các bạn hãy đưa Audition của chúng ta về nguyên mẫu nhé ! Xóa HSHIELD đang có trong audition au đó chép hết file trong (folder Dua Audition ve nguyen mau) vào thư mục cài đặt audition !!
Khởi động lại máy ,vào nhảy 1 2 ván xem có bị diss ko ! nêu ko bị dis la ok rồi đó .Nếu máy ai lúc trc đã có cài perwin 1.0 và 2.0 thì hãy vào thư mục Windows xóa hết mấy cái file như data2a.dll data3a.dll data4a.dll data5a.dll
data6a.dll .(phải Xóa hết nha !!! )và chạy 2 file Crack1.exe và Crack2.exe trong thư mục Crack_perwinxx ''Bấm Crack rồi ok nha!" (ai ở dịch vụ khỏi làm bước này !)
Bứơc 2 :

Copy luôn 4file trong folder(Chep 4 file nay vao HSHIELD) vào HSHIELD của au

Bước 3 :

Chạy file PerX.exe bấm vào Browse chọn file PerX.Dll rồi open ! Đề yên đó !!
Chạy file SpeedPer.exe bấm vào Browse chọn file SpeedPer.Dll rồi open ! Đề yên đó !!
Luy ý : Bước này chỉ cần Browse 1 lần duy nhất mà thôi nhé ,sau này muốn hack ko can Browse nữa vì nó đã nằm trong bộ nhớ rồi ! Chỉ việc chạy 2 file PerX.exe và SpeedPer.exe .Nếu ai chơi ở dịch vụ thì phải làm lại từ đầu cho đến đuôi bởi vì dịch vụ nó cài DF (đóng băng) nên khi restart máy la mất hết !

Bước 4 :

Bật perwin1.0 len như bình thưòng ,chọn Xperfect rồi cũng StartGame vào audition nhảy cho đến khi nào bị Diss thì ra ngoài tắt hết làm lại từ bước 3 đến bước 4 ! nhớ là phải bật 2 file PerX.exe và SpeedPer.exe đó nha !! rồi mới bật perwin1.0 lên lại nha cũng startGame luôn nha !!!!

Bước 5 :
Còn chớ gì nữa vào hack đi ! hihihih
Vào Au các bạn hãy nhãy bình thường nhé ,khi nào muốn hack thì bấm F9 ! Không cần bấm F9 ngay lúc đầu hehehehhe !
Nếu máy ai yêu yếu hãy bấm F9 ngay lúc đầu cho nó an toàn hiiii !!

Lưu ý giùm hacker_vn12h :
*Perwin 1.0 đã đc hacker_vn12h fix lại hoàn toàn rồi ,xin mấy anh chị nào yêu khoa học đừng đụng vào nó giùm em ,cũng như đừng lấy cái perwin1.0 cũ vào xài giùm tôi nhé !!
*Ai đem cái này đi đâu nhớ ghi giùm nguồn gốc nha !
*Khi nào hết hạn perwin thì chạy 2 file Crack1.exe và Crack2.exe trong thư mục Crack_Perwinxx nha !
*Còn nhiều cái hay lém đó ,ai bít thì nói cho mọi người biết nha ,hình như là hackDel luôn đó ! hiii
*Chúc mọi người vui vẻ !
*Phiên bản sau chắc bỏ nghề quá ,Bệnh liệt giường nguyên ngày hôm kia ,năm trên giường mới nghĩ ra cách hack ko dis hiiiiiii !*Hacker_vn12h hack dc 3 ván ko diss ,PerX cao nhất la X95
pass giải nén là : www.phoxitin.com
Hoangds Thanks mình 1 cái nhé
♥ADMIN_HOANG♥
♥ADMIN_HOANG♥
♥ Admin ♥ Lớp trưởng 9B ♥
♥ Admin ♥ Lớp trưởng 9B ♥

http://hoangds.co.cc

- Similar topics